Sign in with Twitter

Username:

|@asatayo & @sirjeff_d | |Brother| | CEHv11 | | Android & iOS| | iLearn @ECCOUNCIL | | Fan @simbasctanzania & @ManUtd |

355 Following   538 Followers   1,838 Tweets

Joined Twitter 7/3/20


@TweveDevota Nakupenda milele daima โค๏ธ #penzini @ClaraMogul @funjojr kaka umeshakulaa kuna shughuli huku ya kufanya @YusuphMbilinyi8 Niwekwee kwenye list kabisa ๐Ÿ˜… @anuskills3 Kipepe mmepigwa#MAUNYAMA Mzigo tunapataje tupe maelekezo sasa wa mikoani ๐Ÿ™Œ๐Ÿผ๐Ÿ˜ https://t.co/1bS6QKmsSr @anuskills3 Sasa ukitoa mimi mtamtegemea nan hapo 11๐Ÿ˜‚ @kipepe123 Yocuba mmepigwa๐Ÿšฎ @anuskills3 Maestro ya nyoko ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚Kwani @halimamdee hana bando mpaka sasa au anaogopa spana kama uhuru๐Ÿคฃ @gudume_ ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ @YusuphMbilinyi8 Alert: bado dakika 20 ๐Ÿ˜๐Ÿ˜ @troniofficial Majira yapi? @AuxGrep ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ™Œ๐Ÿผ๐Ÿ™Œ๐Ÿผ @anuskills3 ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ @peter_mfaransa Umekula wewe phalaa? @anuskills3 Nisikuoe TOTbonanza unanifokea๐Ÿ˜‚ @anuskills3 Muache kurusha makopo sasa @ringia_adelah Kabisaaa my wang ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ gudume jiandae aisee @ClaraMogul Wakijibu nistue ๐Ÿ˜… naendelea kujifua huku lazima apigwe mtu nina hamu na gudume na ma pdf yake sana @pompeowabuza Pompoe follow back leo ๐Ÿค๐Ÿ˜… @pompeowabuza ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ @YusuphMbilinyi8 Ukifikia level hyo nistue kaka ๐Ÿ˜† @YusuphMbilinyi8 Lakini chawa ana chawa wake pia ๐Ÿ˜… @YusuphMbilinyi8 #MAUNYAMA nataka kuwa chawa wako ๐Ÿ˜ @YusuphMbilinyi8 Marked this tweet na mikoani utume sasa๐Ÿ˜ @makaveli_255 @Eric_Bernard94 Oyaaa ๐Ÿคฃ๐Ÿ™Œ๐Ÿผ @AminaKurwa_ Hao watu ni wewe broQuran is beautiful. It makes me happy when Iโ€™m sad, relaxes when Iโ€™m stressed, supports when Iโ€™m weak. ALLAHโ€™s wordโ€ฆ https://t.co/WsKyLXd59E
Retweeted by HARRY THOMY ๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ธ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ @athanas_pius Kuna mtu naenda kupiga siku hyo mpaka aanze kujibu DM zang๐Ÿ˜… @Gwagwisa1 Achana na kama kuna mtu anaweza yaan kuna mtu humu naenda kupiga mpaka akili imkae siku ya #TOTBonanza no excuse @pompeowabuza Anaskilizia kuvua tu ๐Ÿ˜‚ @Mangiwakwanza Nokia?Samsung ๐Ÿ˜‚๐Ÿค hizii device zetu mungu tu atusaidiieeeee aseeeeee : wahuni tusiconnect kwenye wifii ambazooo hatujuii aโ€ฆ https://t.co/EDFohUOv0z
Retweeted by HARRY THOMY ๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ธ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟWhat's your mission 2021 as a software engineer? -Job change -First job -web developer -machine learning -Javโ€ฆ https://t.co/Z7wTK7KGdU
Retweeted by HARRY THOMY ๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ธ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ @castorykimath96 @bohny_chengula Pesa itaftwee๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ @athanas_pius Hii kitu mhimu sana ๐ŸคฃMama anaweza kuwa amesoma au hana elimu, lakini yeye ndiye "mwongozo bora" na "tumaini la mwisho" ulimwenguni unapoโ€ฆ https://t.co/gyBA0jV6az
Retweeted by HARRY THOMY ๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ธ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟProcessor ya Apple A14 ina Transistors billion 11.8 na inaweza kuchakata Operations trillion 11 kwa sekunde.
Retweeted by HARRY THOMY ๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ธ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ @Obofficial3 ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ @kipepe123 Huyo mshkaji ni wewe ๐Ÿคฃ @zezetaTz Zezeta kama zeseta๐Ÿคฃ @ChristinaKulwa2 ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ sometimes muwe serious bhn @toksik08 Gay ya nyokoBut we pay for it https://t.co/jlg6eEXLFr @zezetaTz Wooiii oyaaa wewe jamaa๐Ÿคฃ๐Ÿ™Œ๐ŸผSADAKA ya kweli haitolewi kanisani pekee bali hutolewa kwa: Kuwalisha wenye njaa Kuwanywesha wenye kiu Kuwavika wโ€ฆ https://t.co/5D11JhQzDQ
Retweeted by HARRY THOMY ๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ธ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ™Œ๐Ÿผ na bado mnapost huku https://t.co/ERKtMRa4wI @Sirjeff_D ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ™Œ๐Ÿผ https://t.co/D7WRZPkBdA @rollymsouth @JPambalu Nami mimi anitoe pia ๐Ÿ˜‚
11/25
2020
@JemsiMunisi @TOTBonanza @hmarskov Mark this tweet android watashinda tu by any means trust me bro ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ™Œ๐Ÿผ๐Ÿค https://t.co/NMZILzwu3WJe wewe ni mwanaChuo na ungependa kuwa wakala wa #CHAMPsoap chuoni kwako. Hujachelewa tuwasiliane sasa. +255759643โ€ฆ https://t.co/pDrzfrYSqn
Retweeted by HARRY THOMY ๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ธ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ @mpambazi Nipo dodoma kwa sasa nikiishiwa @CHAMPsoap nitazipata wapi ? @NgenireSon @_zackabdul Gooo ya nyoko๐ŸšฎHand Writing https://t.co/Ot0vGwvaWv
Retweeted by HARRY THOMY ๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ธ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ @Marathonlovers @McinikaWaLamar Ni life tu @mpambazi Leo siogii na kesho siogiii mdee kanivuruga sana @moodewji Haji mrudishie mudi simu yake ๐Ÿคฃ @TweveDevota @Mtanganyika26 Nyie pigeni tu kelele ila swala la kutuita na sisi mbwa aise๐Ÿ˜† @ValaAfshar But the video is 0:12 seconds sir ?! How its 24hrs ? @a_madembwe Kwan tabora kuna mjini ? @CarolNdosi Hisia ๐Ÿ˜‹๐Ÿ˜‹ @mwananyonji Mboga ya mi tano tena๐Ÿคฃ๐Ÿ™Œ๐Ÿผ @davie_bn @kigogo2014 Oyaaa akijibu nistue๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ @rollymsouth @kigogo2014 hapewi heshima yake anayostahili kabisa๐Ÿ™Œ๐Ÿผ๐Ÿ™Œ๐Ÿผ @chapo255 @ymcthetycoon ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ unaomba umwite nikajua kula pensheni kumbe matako๐Ÿ˜† @max_zitatu @CharlieBihemo @chapo255 Ila max khaaa ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜†๐Ÿ˜† @salim_alkhasas @RealPadrinoJr @mss_skipper Selfie ya mwaka ๐Ÿคฃ๐Ÿšฎ @McinikaWaLamar @thisistemidayo Una madini sana bro keep it up ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ™Œ๐Ÿผ @salim_alkhasas ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ @tagaya01 ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ majobless tuna jadilii saa ngapi huu udhalilishaji na dhuluma๐Ÿ™Œ๐Ÿผ๐Ÿ˜† https://t.co/sZTupfJvOg @funjojr @chapo255 @hmarskov Bora #AsasMilk kwa afya ya akili yako bumunda ๐Ÿคฃ @kipepe123 @Luca_Arthur_ @kipepe123 nifollow back ๐Ÿ˜Œ https://t.co/bYqPdGUS3F @chapo255 @hmarskov @funjojr Yaan anaona kabisa ni mchele na wewe unaona ni mchele lakini bado atakubishia na kudaiโ€ฆ https://t.co/cn0xcQmImE
11/24
2020
@doy_mkwepu Polee na kuinamaa @anuskills3 kidudu na @kipepe123 oooh wake ๐Ÿ˜‚๐Ÿ”ฅ๐Ÿ™Œ๐Ÿผ https://t.co/yRlR9PanUT @funjojr Amabele๐Ÿ”ฅ๐Ÿ™Œ๐ŸผTesla Model X hacked and stolen in minutes using new key fob hack https://t.co/EXJiHWK6qc https://t.co/NcQ3Lg20wC
Retweeted by HARRY THOMY ๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ธ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ @Godwinberry @martialdeyforyo @Allezamani @SocialM__ ๐Ÿ˜†๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ https://t.co/AIc9moE3G9 @Babaknaan Ila wewe jamaaa ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿ™Œ๐Ÿผ๐Ÿ”ฅ @funjojr @BarakaSaimon3 Unaanzaje kujitenga na CIA wa TWITTER sasa ๐Ÿ˜‚๐Ÿ™Œ๐Ÿผ #AsasMilk @funjojr @BarakaSaimon3 Chama chenu na nani?๐Ÿคฃ๐Ÿ™Œ๐Ÿผ sema chama chako mimi nina akili bhana ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ #asasmilk @MwaLongobeny_ @funjojr ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ @funjojr @BarakaSaimon3 Eti amejiondoa๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ @funjojr @BarakaSaimon3 ๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ™Œ๐Ÿผ๐Ÿ™Œ๐ŸผUkiwa na 'mchongo' wako, njoo Twitter. Achana na Insta achana na Facebook, we njoo Twitter masta utakutana na akina malaika Gabriel humu.
Retweeted by HARRY THOMY ๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ธ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟUse `console.log()` like a pro. Using `console.log()` for JavaScript debugging is the most common practice. But, there is moreโ€ฆ ๐Ÿงต
Retweeted by HARRY THOMY ๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ธ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ @anuskills3 Ukalipe ada sasa๐Ÿคฃ @kipepe123 @swedikaji Na wewe pia @funjojr @majucky Na mimi pia nina akili ๐Ÿคฃ @swedikaji @kipepe123 kila siku linazunguka humu tu ๐Ÿคฃ @Deoxz Watu wa insta bhana wanapenda kuja kujiulia huku twitter sjui kwann tu ๐Ÿ˜“Sio Ukimwi, sio Malaria, sio Cancer, wala sio haya magonjwa tuliyoyazoea. MENTAL DEPRESSION* ni tatizo linalochipuโ€ฆ https://t.co/lZ6enLvVB6
Retweeted by HARRY THOMY ๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ธ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ @Sirjeff_D Nakubali kaka hii kitu inaumiza sana vijana haswaa hii age 20s inapitia mengi sana nikikumbka story yakoโ€ฆ https://t.co/Ge01fbz5TH @Deoxz Siku yako imesababisha kutaka kujiua watu๐Ÿคฃ @adamlutta Badoo ๐Ÿ˜ž @middoyy_ Ouaah ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ @cyancuty @McinikaWaLamar Wewe mwehu kwelii meno yang yakipotelea huko๐Ÿ˜…
11/23
2020

0